
Người mẫu LV Từ Lucky Miner khai thác mỏ sha-256 thuật toán với hashrate tối đa là 3 TH/s cho mức tiêu thụ điện năng của 50W.
| Hằng ngày | hàng tháng | Hàng năm | |
|---|---|---|---|
| Thu nhập = earnings | $ 0.11 | $ 3.26 | $ 39.09 |
| Điện lực | $ 0.05 | $ 1.46 | $ 17.53 |
| Lợi nhuận | $ 0.06 | $ 1.80 | $ 21.55 |
| thuật toán | Tỷ lệ hỏng hóc | Sự tiêu thụ | Hiệu quả | Lợi nhuận |
|---|---|---|---|---|
| SHA-256 | 3 TH/s±10% | 50Trong±10% | 16.67j/TH | $ 0.06 |
| nhà chế tạo | Lucky Miner |
| Người mẫu | LV |
| Còn được gọi là | Lucky Miner LV07 Pro 3T Bitcoin miner |
| Giải phóng | May 2026 |
| Kích cỡ | 109 x 99 x 45mm |
| trọng lượng | 370g |
| Mức độ tiếng ồn | 38cơ sở dữ liệu |
| sức mạnh | 50Trong |
| Giao diện | WiFi 2.4G |
| Nhiệt độ | 5 - 45 °C |
| độ ẩm | 5 - 95 % |